Thuốc Giảm Đau Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 Gelcaps [Hộp 400 viên]

Hết hàng
-20% 439,000₫ 550,000₫

Sản phẩm tạm hết hàng.

Mô tả

Thuốc Giảm Đau Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 Gelcaps [Hộp 400 viên]

Bạn thường bị các cơn đau hành hạ? Cơn đau của bạn kéo dài và làm bạn khó chịu? Nó làm ảnh hưởng đến cuộc sống hằng ngày, công việc của bạn bị ảnh hưởng?… Bạn đang tìm giải pháp để giảm nhanh các cơn đau?

Thuốc Giảm Đau Rapid Release Acetaminophen là đáp án cho bạn. Sản phẩm giúp giảm nhanh các cơn đau như đau đầu, đau răng, đau nhức cơ,… ngoài ra còn giúp hạ sốt.

CÔNG DỤNG 

Giúp giảm nhanh các cơn đau như: đau nhức cơ, đau lưng, đau răng, đau đầu, đau bụng kì kinh nguyệt …

Giúp hạ sốt nhanh chóng, điều trị cảm cúm, cảm lạnh thông thường

THÀNH PHẦN

Ammonium Hydroxide, Colloidal Silicon Dioxide, Croscarmellose Sodium, FD&C Blue #1, FD&C Red #3, Gelatin, Hydroxypropyl Cellulose, Hypromellose, Iron Oxide Black, Iron Oxide Red, Iron Oxide Yellow, Microcrystalline Cellulose, Polyethylene Glycol, Povidone, Pregelatinized Starch, Propylene Glycol, Shellac Glaze, Simethicone, Stearic Acid, Titanium Dioxide.

ĐỐI TƯỢNG SỬ DỤNG 

  • Nhân viên văn phòng làm việc căng thẳng, mệt mỏi
  • Những người thường xuyên bị cơn đau nữa đầu hành hạ
  • Những vận động viên hoặc người già bị đau khớp
  • Phụ nữ trong giai đoạn kinh nguyệt
  • Bệnh nhân đang điều trị cảm cúm, cảm lạnh
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG 

Người lớn và Trẻ em từ 12 tuổi trở lên

Sử dụng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết. Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.

THÔNG TIN SẢN PHẨM

Thương hiệu 
Xuất xứMỹ
Qui cách đóng góiHộp 400 viên
Hạn sử dụngCập nhật khi liên hệ

LƯU Ý: 

  • Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Người bị bệnh gan, viêm phế quản, viêm tuyến tiền liệt hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng.
  • Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không được sử dụng sản phẩm này
  • Nếu đang trong quá trình điều trị bệnh phải có được sự đồng ý của bác sĩ mới được sử dụng
  • Ngưng sử dụng sản phẩm nếu xuất hiện những biểu hiện sau:

           - Da bị viêm sưng

           - Bị mất ngủ liên tục trong hai tuần

           - Bị sốt nặng kéo dài

           - Tình trạng bị đau vẫn kèo dài trong 3 tuần

 

 Thuốc Giảm Đau Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 Gelcaps [Hộp 400 viên]
 Thuốc Giảm Đau Rapid Release Acetaminophen 500 mg., 400 Gelcaps [Hộp 400 viên]